Bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền

29 on Aug 19, 2019

Chào mọi người đây là tình trạng răng của mình. Hồi nhỏ thì 2 cái răng cửa nó không thưa nhiều đến vậy nhưng càng lớn thì càng thưa. Mình gặp khó khăn trong vấn đề ăn uông vì thức ăn cứ mắc vào đó, thêm nữa khi chải răng rất dễ chảy máu. Mình muốn bọc răng sứ lại cho 2 cái răng này luôn. Nhưng chưa biết nên làm ở đâu và bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền. Mọi người biết thì chỉ giúp mình cảm ơn.

• Được thích bởi
  • Thương Thương
  • Min Ngố
  • Đinh Thị Ngọc Hân
  • Vi Anh
  • Đặng Trần Hải Nam
Trả lời

Trước cũng có anh bạn răng cũng thưa đi bọc lại đẹp lắm

Anh bạn đó bọc ở đâu? Bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền?

on Aug 19, 2019

Ảnh bọc bên đây nè, hồi thấy ảnh bọc đẹp quá nên có xin địa chỉ. Tham khảo thử đi nha

Ok cảm ơn nha, để tui tham khảo thử xem sao

on Aug 19, 2019

Không có gì

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
18 on Aug 19, 2019

Hồi trước tui cũng thưa nè, giờ đã bọc lại rồi nè Bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền

Xinh quá, Diễm bọc ở đâu vậy? Bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiều tiền?

on Aug 19, 2019

Tui bọc bên nha khoa sunshine bên Xã Đàn ấy, bên đó bọc ok lắm. Đợt tui bọc 8 cái là 16tr thôi đó.

Đẹp quá chị   ơi, em cũng đnag muốn bọc răng sứ đây

Bọc 8c luôn mà có 16tr thôi hảy vậy bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền

on Aug 19, 2019

Răng em bị gì mà phải bọc vậy?

Do bên đó đang khuyến mãi nên mới có giá đó, còn bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền thì phải coi ông bọc loại sứ nào

bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền

Vậy có nhiều loại sứ lắm hả? Vi Anh bọc loại nào đó, mấy loại khác có khuyến mãi không?

Vâng răng em thế này nè chị ơi, cũng thưa luôn, em nên bọc sớm chứ không xấu xí lắm 

on Aug 19, 2019

Tui làm loại venus đó. Bên đây thì có nhiều loại chứ, mà bên đây sứ không nên cũng yên tâm nè có bảng giá nè, làm bao nhiêu thì nhân lên thôi 

Bọc răng sứ 2 răng của bao nhiêu tiền

Răng vậy nên bọc sớm đi, ăn uống cho nó dễ chứ không cứ vướng mắc khó chịu lắm

Ủa mà bên đó còn khuyến mãi không vậy Diễm?

on Aug 19, 2019

Cái này tui cũng không rành thấy giá còn để vậy chắc là còn khuyến mãi đó, đâu gọi sang đó hỏi thử xem sao?

Oh vậy để liên lạc bên đó, mà tui hỏi cái bọc 2 cái thôi thì nó vẫn tự nhiên với mấy cái còn lại đúng không?

Bởi em mới lên đây tìm hiểu nè, mà chị ơi bên đây bác sĩ thế nào, hôm em có qua bên kia tư vấn thử, mà bên đó hờ hợt lắm. Kiểu tư vấn cho xong chuyện ấy

on Aug 19, 2019

Nhìn răng tui thấy thế nào, phải trùng với mấy răng còn lại chứ         

Tư vấn cái này phải kĩ chứ, bên đây hồi lúc chị làm bác sĩ tư vấn kĩ lắm nha, chứ không có hờ hợt đâu, mà chị thấy ai làm bên đây về cũng khen bác sĩ hết 

Thấy vậy em cũng yên tâm, làm răng cũng tiền không nên em cũng muốn tìm chỗ uy tín an toàn để làm

Lần đầu làm nên còn nhiều lo lắng quá

on Aug 19, 2019

Đúng rồi, cứ tìm hiểu kĩ đi rồi làm, đừng có vội vàng, làm 1 lần cho nó chắc

Ai cũng vậy mà. Lo thfi lên group này tìm hiểu đi, nhiều người chia sẻ kinh nghiệm trên đây lắm

Có group này nữa hả, để tìm hiểu cảm ơn Vi Anh

on Aug 19, 2019

Không có gì nè!

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
0 on Aug 19, 2019

Nhiều người răng thưa mà không làm lại ăn uống lâu dần nó thử hơn luôn nữa đó

• Được thích bởi
Trả lời
Hủy
Chào mọi người đây là tình trạng răng của mình. Hồi nhỏ thì 2 cái răng cửa nó không thưa nhiều đến vậy nhưng càng lớn thì càng thưa. Mình gặp khó khăn trong vấn đề ăn uông vì thức ăn cứ mắc vào đó, thêm nữa khi chải răng rất dễ chảy máu. Mình muốn bọc răng sứ lại cho 2 cái răng này luôn. Nhưng chưa biết nên làm ở đâu và bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền. Mọi người biết thì chỉ giúp mình cảm ơn. Bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền  Từ Đặng Trần Hải Nam

Hôm trên đây có bạn nam kia bọc răng sứ nhìn đẹp lắm nè

Biết bạn đó bọc ở đâu? Bọc răng sứ 2 răng cửa bao nhiêu tiền không?

on Aug 19, 2019

Nè! Thử hỏi thử xem

Ok  cảm ơn để mình tìm hiểu

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
Loading more replies