32 on Sep 24, 2019

Xin chào ạ!

Chuyện là em vô tình có được vài cái răng khểnh mà mọi người mong muốn. Nhưng thật sự thì em không có thích nó tí xíu nào hết. Bởi vì răng em mọc không có được ngay hàng thẳng lối. Thêm cái răng khểnh vô càng mất trật tự hơn thôi. Em định đi bọc lại răng luôn. Em dự trù kinh phí sẽ làm răng sứ giá 3 triệu, nhưng không biết loại nào thì tốt. Mong mọi người giúp tư vấn giúp em với ạ! Em cảm ơn nhiều

Răng sứ giá 3 triệu

• Được thích bởi
  • Nhật Khánh Vi
  • Tăng Phương
  • YaYa
  • Mei Yi
  • Xương Rồng
Trả lời
2 on Sep 24, 2019

Bọc đi em ơi, răng chị mà vậy chị cũng bọc lại cho đều đẹp nữa

on Sep 24, 2019

Vâng em cũng quyết là phải bọc mà

on Sep 24, 2019

Bọc xong khoe với chị em với nha

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
23 on Sep 24, 2019

Trười ơi qua bao năm chị cũng đã tìm được người có cùng suy nghĩ với chị. Ai cũng nói có răng khểnh duyên, mà chị không thấy duyên chỗ nào luôn. Chị bọc lại rồi đây 

răng sứ giá 3 triệu

on Sep 24, 2019

Đẹp quá chị, là trước đó răng chị cũng là răng khểnh xong chị bọc lại đó hả chị?

on Sep 24, 2019

Um răng chị trước khểnh 2 cái, mấy răng còn lại nó cũng tùm lum. Môi dưới lúc nào cũng có dấu răng, mà không hiểu sao mọi người ai cũng khoái hết trơn

on Sep 24, 2019

Em cũng chịu, tại người ta không có nên không hiểu được nổi khổ của mình đó chị ơi!

on Sep 24, 2019

Em không biết răng khểnh lúc trước của chị nhìn thế nào mà bọc lại đẹp quá nè!

on Sep 24, 2019

Bởi nỗi khổ mấy ai thấu, chị ủng hộ em bọc. Bọc xong đẹp ăn uông cũng dễ hơn nữa

Hồi trước thì mọi người nhận xét là duyên nhưng chị không thấy vậy. Cảm ơn em khen nhé

on Sep 24, 2019

Mà chị ơi chị bọc răng đó là răng gì vậy? Bao nhiêu tiền, em dự trù làm răng sứ giá 3 triệu à

on Sep 24, 2019

Chị làm răng này 3tr5 lận. Răng ceramill 

răng sứ giá 3 triệu

on Sep 24, 2019

3tr5 lận hả chị, có hơi vượt quá kinh phí em chút. Mà thấy răng chị tự nhiên quá em nhìn em cũng thích quá nè

on Sep 24, 2019

Dạ đẹp là em khen à, do em cũng muốn đi làm nữa mà hôm giờ không biết bắt đầu tìm hiểu từ đâu. Cũng không biết làm ở nha khoa nào thì tốt luôn

on Sep 24, 2019

3tr5 này là được giảm giá rồi đó em giá nó tận 7tr lận. Mà chị thấy là chịu đắt xíu mà nó an toàn, với răng này còn được bảo hành nữa nên mình cũng có thể yên tâm hơn. Chị suy nghĩ vậy đó

Nào cũng vậy mà em mới đụng vào lần đầu sao mà biết ở đâu mà lần. Em cứ tìm hiểu từ từ là được à. Còn nha khoa thì chị thấy chỗ chị làm ok nè em tham khảo thử xem. Nha khoa sunshine bên Xã Đàn ấy

on Sep 24, 2019

Là cái nha khoa này đúng không chị? 

răng sứ giá 3 triệu

on Sep 24, 2019

. Um đúng rồi đó em, chị làm bên đó đó

on Sep 24, 2019

Giảm giá rồi đó hả chị, bởi em biết mà răng sứ đâu có loại nào mà rẻ đâu huhu

on Sep 24, 2019

Vậy để em tìm hiểu thử. Em cảm ơn chị nha

on Sep 24, 2019

Đúng rồi, sứ mà sao mà giá rẻ được em, mà chị thấy cũng có nhiều loại rẻ hơn mà

Không có gì em

on Sep 24, 2019

Ủa có nữa hả chị? Loại nào vậy chị? Chị chỉ cho em với

on Sep 24, 2019

Cái này em lên website trên đó có cả bảng giá luôn đó coi cho nó dễ 

răng sứ giá 3 triệu

on Sep 24, 2019

Chị cho em xin cái địa chỉ trang web được không chị?

on Sep 24, 2019

Hay quá để em tham khảo em thấy venus cũng được nè.

on Sep 24, 2019

Chị thấy cũng nhiều người làm venus cũng đẹp. Em tham khảo đi

on Sep 24, 2019

Vâng ạ, em cảm ơn chị nha!

on Sep 24, 2019

Không có gì đâu em

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
0 on Sep 24, 2019

Thôi răng khểnh đẹp mà em

• Được thích bởi
Trả lời
Hủy
1 on Sep 24, 2019
Xin chào ạ! Chuyện là em vô tình có được vài cái răng khểnh mà mọi người mong muốn. Nhưng thật sự thì em không có thích nó tí xíu nào hết. Bởi vì răng em mọc không có được ngay hàng thẳng lối. Thêm cái răng khểnh vô càng mất trật tự hơn thôi. Em định đi bọc lại răng luôn. Em dự trù kinh phí sẽ làm răng sứ giá 3 triệu, nhưng không biết loại nào thì tốt. Mong mọi người giúp tư vấn giúp em với ạ! Em cảm ơn nhiều Răng sứ giá 3 triệu  Từ Vick Vick

Chị thấy nhiều người cũng răng khểnh bọc lên đẹp dữ lắm mà tiếc là chị không có hình của họ

on Sep 24, 2019

Tiếc quá chị ơi

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
1 on Sep 24, 2019

Bọc răng sứ đi em, chị thấy mầy chị này bọc đẹp quá nè 

răng sứ giá 3 triệu

on Sep 24, 2019

Đẹp thật luôn. Nhìn thích quá !

Hiển thị nhiều trả lời