28 on Aug 2, 2019

Xin ý kiến chị em ạ! Răng em nó như vầy thì bọc 1 cái thôi có được không ạ? Không hiểu sao mà nó lại hư kì cục như vậy? Chị em chỉ giúp em chỗ bọc răng sứ nha! Với cho em hỏi bọc răng sứ giá bao nhiêu 1 cái luôn nha! Chị em nhiệt tình nha, chứ vầy em chả dám mở miệng nói chuyện ạ!

Răng sứ giá bao nhiêu 1 cái

• Được thích bởi
  • Minh Diệu
  • tu bui
  • thithanhthanhdoan
  • Hoàng Tùng
  • Châu Anh Thư
Trả lời

Em làm sao mà răng em nó lại kì cục dữ vậy, thường người ta bị thì bị 2 3 cái chứ gì mà 1 cái rồi ngay ở giữa luôn

on Aug 2, 2019

Trời ơi, em không biết sao mà nó vậy luôn, nhìn xấu quá luôn

on Aug 2, 2019

Bọc răng sứ mà bọc 1 cái hả? Hơi căng đấy 1 cái không biết người ta có chịu làm không?

on Aug 2, 2019

Lỡ mà không có thì em phải làm sao đây hả chị?

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
16 on Aug 2, 2019

Em qua bên sunshine hỏi thử xem người ta có bọc 1 cái không, chứ đợt chị bọc 4 cái được đó.

on Aug 2, 2019

Ủa Sunshine nào vậy chị? Chị cho em xin info với em gọi qua đó hỏi trước đỡ mất công phải đi

on Aug 2, 2019

Đây em trên đây có thông tin cho em hết luôn đó 

on Aug 2, 2019

Ủa mà răng chị đợt đó như thế nào mà bọc có 4 cái vậy chị? Mà bọc 4 cái thì răng có đều màu nhìn có như răng thật không chị?

on Aug 2, 2019

Hồi đó răng chị mấy cái ở cửa nó lệch quá nên chị làm 4 cái ở cửa đó. Hồi đầu chị cũng sợ không đều màu mà làm ra đều lắm luôn, em nhìn răng chị nè

on Aug 2, 2019

Nhìn đẹp quá, ủa mà chị bọc răng sứ 1 cái bao nhiêu vậy chị?

on Aug 2, 2019

Em đang ở đây luôn này mọi người ơi, sắp lên thớt rồi nên em cũng lo lắng quá. Chị có kinh nghiệm gì cho em xin với ạ?

on Aug 2, 2019

Sứ thì tùy loại đó em như chị bọc ceramill nè trên 3 cái là được giảm 50% chị làm 8c nên 28tr đó. Còn tùy theo em chọn 

có gì đâu mà kinh nghiệm em cứ làm theo bác sĩ là được rồi. Đừng có lo. Làm ở đâu chị k biết chứ bên sunshine bác sĩ nhẹ nhàng lắm.

on Aug 2, 2019

Thiệt sự luôn là em không biết chọn loại sứ nào luôn, loại nào thì tốt vậy chị? Bất đắc dĩ em mới bọc chứ em đâu có tìm hiểu trước đâu

on Aug 2, 2019

Chị nghĩ là phụ thuộc vô em có bao nhiêu tiền thì mình làm thôi, làm có 1 cái thôi mà. Răng mà bằng sứ hết thì tốt rồi, em chỉ chọn tốt và tốt hơn thôi. Còn bí quá thì sang mà nhờ bác sĩ tư vấn. Mà chị nghĩ là em nên đi làm sớm, chị sợ nó lây lan qua mấy cái răng khác lại là khổ hơn mà tốn tiền hơn nữa đó.

on Aug 2, 2019

Răng em cũng sâu như bạn Johnny vậy đó, thì bọc lại nó có bị sâu nữa không chị , bác sĩ nói là sẽ xử lý cho nó hết sâu trước xong bọc lại đó, mà em cứ sợ sâu luôn cái răng sứ

on Aug 2, 2019

Dạ bởi em mới lo đây, chắc mốt em sang bên đó quá, bạn  đúng r tui cũng sợ v đó

on Aug 2, 2019

Bác sĩ đã nói vậy rồi thì tụi em cứ yên tâm đi. Thêm nữa là tụi em phải tin chứ vì tụi em còn có bảo hành mà. Không thì tụi em lên đây nè, xem có trường hợp nào giống tụi em không, hoặc hỏi trên đó, mấy chị em cũng nhiệt tình lắm 

on Aug 2, 2019

Thôi em vô làm tới lượt em rồi, em cảm ơn chị nha  

on Aug 2, 2019

làm xong cho xin review với nha, sẵn hỏi giúp tui là 1 cái có làm không nha

on Aug 2, 2019

mới hỏi thì có đó, nhưng cụ thế thì ông lên sang để bác sĩ xem cho nhé!

on Aug 2, 2019

Ok cảm ơn nhé  

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
1 on Aug 2, 2019

Răng thế này quan tâm gì giá cả nữa, làm sớm đi em ơi, không là ế như anh đấy.

on Aug 2, 2019

Em cũng sợ lắm đây, răng vầy em còn không dám mở miệng nói chuyện với ai huhu L

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy

Chị nghĩ là bao nhiêu cái cũng làm đó em ơi, vì ngta tính theo cái răng mà, em cứ tìm chỗ an toàn mà làm là được mà

• Được thích bởi
Trả lời
Hủy
3 on Aug 2, 2019

Em tham khảo bên đây đi feedback bên đây chị thấy tốt lắm nè

on Aug 2, 2019

Răng em như thế này đay không biết bọc có đẹp được như vậy không nữa?

on Aug 2, 2019

Em sang hỏi bác sĩ chứ sao chị biết mà trả lời em, nhưng chị nghĩ là được đó. Bọc lại chị thấy đa số ai cũng đẹp hết

on Aug 2, 2019

Vâng ạ, em cảm ơn chị để em tham khảo thêm.

Hiển thị nhiều trả lời
  • Được thích bởi
Trả lời
Hủy
Loading more replies